ราคา 6300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 80.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78750.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ บ้าน สาทร-เจ้าพระยา (เจริญนคร) | Baan Sathorn-Chaophraya | baan sathorn chaopraya | บ้านสาทรเจ้าพระยา

Piakazo Estate
0897757010
2025-08-16 20:14:39.0
เลขที่ประกาศ: 527535
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale Condo ขาย คอนโด Baan Sathorn Chaophraya บ้านสาทร เจ้าพระยา ห้องมุม 80 ตรม BTS สะพานตากสิน ใกล้ Iconsiam ไอคอนสยาม ตกแต่งใหม่ ถ.เจริญนคร คลองสาน กรุงเทพ 5 Star Condo on Chao Phraya River Project : Baan Sathorn Chaophraya บ้านสาทร เจ้าพระยา Location : Charoen Nakhon Rd., Khlong Ton Sai Subdistrict, Khlong San, Bangkok 10160 ที่ตั้ง : เจริญนคร แขวง คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ 10600 Sky Train : BTS Saphan Taksin สะพานตากสิน, BTS Krung Thon Buri กรุงธนบุรี https://goo.gl/maps/eGPp8781NFUPjpA47 https://youtu.be/LDS3jhq_dEQ https://www.facebook.com/BaanSathornChaophrayaCondominium/ Key Point จุดเด่น - The Best Price ขาย ถูก ต่ำกว่าราคาตลาด - Corner Unit ห้องมุม Room Description - Newly Decorated Room ตกแต่ง Renovate ใหม่ - Corner Unit ห้องมุม - 80 sqm, 4 th Floor - 2 Bedrooms, 2 Bathrooms, 1 Living room - 3 Airconditions (Built in) ยี่ห้อ Daikin แบบบิ้วท์อิน - This Room Overlooks Iconsiam And The City View วิวเมือง มองเห็นห้าง ไอคอนสยาม - 1 Private Parking Space, 1 Unassigned Parking Space พร้อมที่จอดรถ 2 คัน แบบส่วนตัวและส่วนรวม - Ready To Move In พร้อมอยู่ Amentites สาธารณูปโภค และ สิทธิประโยชน์ - Lobby ล็อบบี้ - Access Card Control เข้าออกด้วยระบบ Key Card - Elevator ลิฟท์ - Parking ที่จอดรถ - 24-hours Security ระบบรักษาความปลอดภัยดีเยี่ยมและทันสมัย 24 ขม - CCTV - Swimming Pool สระว่ายน้ำ ได้รับรางวัลสวยงามระดับโลก - Sauna ห้องซาวน่า - Gym ห้องฟิตเนส - Garden / BBQ สวนสำหรับพักผ่อน - Playground / Kid's Area พื้นที่สำหรับเด็กเล่น - Shop on Premise ร้านค้า - Restaurant on Premise ร้านอาหาร Location - Close to BTS Saphan Taksin, BTS Khung Thon Buri - 10 minutes from Silom and CBD  - Easy to The Chaophraya River Boat System - Sena Fest - 2 minutes - Tesco Lotus express - 5 minutes - Tha Ruea Khlong San Plaza Shopping Center - 9 minutes - Tops Daily (River City) - 13 minutes - 7-Eleven convenience store, located just 3 minutes walk away - Ban Thai Kindergarten - 3 minutes - Sansani Kindergarten - 7 minutes - Bangkok Medical College And Wachira Phayaban - 9 minutes - Taksin Hospital - 9 minutes - The Peninsula Bangkok - 5 minutes - Millennium Hilton Bangkok - 10 minutes - Mandarin Oriental Bangkok - 20 minutes - Shangri-La Bangkok - 20 minutes - Chatrium Riverside Bangkok - 20 minutes Traveling To This Condo การเดินทาง - By BTS Saphan Taksin บีทีเอส สะพานตากสิน - By BTS Krung Thon Buri บีทีเอส กรุงธนบุรี - By Chao Phraya Express Boat Saphan Taksin เรือด่วนเจ้าพระยา สะพานตากสิน สถานที่ใกล้เคียง ห้างสรรพสินค้า - ICONSIAM : 750 ม. - ASIATIQUE : 5 กม. - SENA FEST : 170 ม. - THE MALL ท่าพระ : 3.8 กม. - 7-ELEVEN : 250 ม. - FAMILY MART : 400 ม. - The Lighthouse : 400 ม. สวนสาธารณะ - สวนป่าเฉลิมพระเกียรติ : 20 ม. โรงพยาบาล - รพ.ตากสิน : 2.9 กม. - รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า : 3.2 กม. - รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ : 4.5 กม. - รพ.เซ็นต์หลุยส์ : 6.3 กม. - รพ.จุฬาลงกรณ์ : 7.6 กม. สถานศึกษา - รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย : 5.4 กม. - รร.อัสสัมชัญ บางรัก : 5.7 กม. - รร.วัดสุทธิวราราม : 6.4 กม. - จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 8.9 กม. โรงแรม - รร.เพนนินซูลา กรุงเทพฯ : 450 ม. - รร.มิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพฯ : 2.7 กม. - รร.แมนดารินโอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ : 5.9 กม. - รร.เชียงการีลา กรุงเทพฯ : 6 กม. - รร.ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ : 6.2 กม. More Inquiry สอบถามเพิ่มเติม Contact Phone : 0-615-606-516, 089-7757010 Line ID : @reone, @piakazo http://www.piakazo-estate.com #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้ไอคอนสยาม #ICONSIAM #คอนโดพร้อมอยู่ #บีทีเอสสะพานตากสิน #บีทีเอสกรุงธนบุรี #คอนโดบีทีเอสสะพานตากสิน #คอนโดบีทีเอสกรุงธนบุรี #BTSSAPHANTAKSIN #BTSKRUNGTHONBURI #คอนโดขายถูก #ขายถูกคอนโด #คอนโดฝั่งธน #คอนโดมือสอง #BAANSATHORNCHAOPHAYA #บ้านสาทรเจ้าพระยา #CONDO #CONDOSATHORN #CONDOFORSALE #CONDORESALE #CHAOPHRAYA #คอนโดสาทร #คอนโดริมแม่น้ำ